ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN DỊCH VỤ TỐT NHẤT HÃY GỌI CHO CHÚNG TÔI QUA HOTLINE : 0904 889 859 (Ms.Linh) - 0908 060 060 (Mr.Phong)

Dịch Vụ Công Bố Năng Lực Hoạt Động Xây Dựng Ở Đâu Uy Tín Nhất ?

Theo quy định tại Điều 69 Nghị định số 59/2015/NĐ-CP ngày 18/6/2015 của Chính phủ về quản lý dự án đầu tư xây dựng, các tổ chức tham gia hoạt động xây dựng có trách nhiệm cung cấp thông tin về năng lực hoạt đông xây dựng của mình tới cơ quan chuyên

|

Hỏi: Có phải đăng tải thông tin năng lực nhà thầu lên website Bộ Xây Dựng không?

Theo Văn bản số 5356/BKHĐT-QLĐT ngày 18/8/2014 thì hiện nay chưa bắt buộc nhà thầu tham dự thầu phải có tên được đăng tải trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Vậy hiện nay có bắt buộc phải đăng tải thông tin năng lực nhà thầu và mời thầu về năng

|